Ngày giờ | Cặp đấu | Trực tiếp |
CÚP LIÊN ĐOÀN ANH 2020/21 – VÒNG 2 | ||
17/09 23:30 | Burnley - Sheffield United | |
18/09 01:00 | Wolves - Stoke City | |
18/09 01:45 | Brighton - Portsmouth | |
UEFA CHAMPIONS LEAGUE 2020/21 – VÒNG SƠ LOẠI | ||
17/09 19:00 | Kaisar (Kazakhstan) - APOEL (Đảo Síp) | |
17/09 19:15 | Ventspils (Latvia) - Rosenborg (Na Uy) | |
17/09 20:30 | Renova (Bắc Macedonia) - Hajduk Split (Croatia) | |
17/09 21:00 | Teuta (Albania) - Granada (TBN) | |
Astana (Kazakhstan) - Buducnost (Montenegro) | ||
Ararat Armenia (Armenia) - Fola Esch (Luxembourg) | ||
17/09 22:00 | Lincoln Red Imps (Gibraltar) - G. Rangers (Scotland) | |
17/09 22:30 | KuPS (Phần Lan) - Slovan Bratislava (Slovakia) | |
17/09 22:45 | Botosani (Romania) - Shkendija (Bắc Macedonia) | |
17/09 23:00 | Lokomotiv Plovdiv (Bulgaria) - Tottenham (Anh) | |
Neftchi Baku (Azerbaijan) - Galatasaray (TNK) | ||
IFK Goteborg (Thụy Điển) - Copenhagen (Đan Mạch) | ||
Trakai Riteriai (Lithuania) - Slovan Liberec (Czech) | ||
Bodo Glimt (Na Uy) - Zalgiris Vilnius (Lithuania) | ||
17/09 23:30 | Olimpija Ljubljana (Slovenia) - Zrinjski Mostar (Bosnia) | |
Flora Tallinn (Estonia) - KR Reykjavik (Iceland) | ||
18/09 0:00 | Sfintul Gheorghe (Moldova) - Partizan Belgrad (Serbia) | |
Lokomotiv Tbilisi (Georgia) - Dynamo Moscow (Nga) | ||
CSKA Sofia (Bulgaria) - Bate Borisov (Belarus) | ||
Laci (Albania) - Hapoel Beer Sheva (Israel) | ||
Hibernians FC Paola (Malta) - MOL Fehervar (Hungary) | ||
OFI Crete (Hy Lạp) - Apollon Limassol (Đảo Síp) | ||
Riga FC (Latvia) - SP Tre Fiori (San Marino) | ||
Djurgarden (Thụy Điển) - Europa (Gibraltar) | ||
Maccabi Haifa (Israel) - Kairat Almaty (Kazakhstan) | ||
Connah's Quay (Xứ Wales) - Dinamo Tiflis (Georgia) | ||
18/09 0:30 | Inter Club d'Escaldes (Andorra) - Dundalk (CH Ireland) | |
18/09 01:00 | Shamrock Rovers (CH Ireland) - AC Milan (Italia) | |
iast Gliwice (Ba Lan) - Hartberg (Áo) | ||
Standard Liege (Bỉ) - Bala Town (Xứ Wales) | ||
Aris Thessaloniki (Hy Lạp) - Kolos Kovalivka (Ukraine) | ||
Borac Banja Luka (Bosnia) - Rio Ave (BĐN) | ||
Kukesi (Albania) - VfL Wolfsburg (Đức) | ||
Sileks (Bắc Macedonia) - KF Drita (Kosovo) | ||
18/09 01:15 | Mura (Slovenia) - Aarhus (Đan Mạch) | |
18/09 01:30 | Coleraine (Bắc Ireland) - Motherwell (Scotland) | |
Viking (Na Uy) - Aberdeen (Scotland) | ||
18/09 01:45 | DAC Dunajska (Slovakia) - Jablonec (CH Czech) | |
Servette (Thụy Sỹ) - Reims (Pháp) | ||
Osijek (Croatia) - Basel (Thụy Sỹ) | ||
Linfield (Bắc Ireland) - Floriana (Malta) | ||
18/09 02:00 | Backa Topola (Serbia) - Steaua Bucharest (Romania) | |
18/09 02:05 | Budapest Honved (Hungary) - Malmo (Thụy Điển) | |
VĐQG THỤY ĐIỂN 2020 – ĐẤU BÙ VÒNG 19 | ||
18/09 0:30 | Elfsborg - Mjallb | |
Falkenberg - Varberg BoIS | ||
VĐQG PHẦN LAN 2020 – VÒNG 15 | ||
17/09 22:30 | Lahti - TPS Turku | |
COPA LIBERTADORES 2020/21 - VÒNG BẢNG | ||
18/09 03:00 | Racing Club (Argentina) - Club Nacional (Uruguay) | |
18/09 05:00 | Defensa & Justicia (Argentina) - Delfin (Ecuador) | |
Sao Paulo (Brazil) - River Plate (Argentina) | ||
18/09 07:00 | Inde. Del Valle (Ecuador) - Flamengo (Brazil) | |
Libertad (Paraguay) - Boca Juniors (Argentina) | ||
18/09 09:00 | Barcelona G. (Ecuador) - Atletico Junior (Colombia) | |
Club Guarani (Paraguay) - Atletico Tigre (Argentina) |
Đón đọc Đặc san EURO 2024 DUY NHẤT TẠI VIỆT NAM.
Với 116 trang, thiết kế sang trọng, in 4 màu CHẤT LƯỢNG CAO.
- Tất cả thông tin bạn đọc cần biết về EURO 2024.
- Những nội dung đặc sắc, bài viết độc quyền của nhà báo thường trú tại châu Âu và các cây viết thể thao hàng đầu ở Việt Nam.
- ĐẶC BIỆT: Tặng kèm Lịch thi đấu EURO 2024 khổ lớn.
- Giá: 98.000 đồng.
* Đăng nhập hoặc Đăng ký tài khoản để
bình luận và chia sẻ nhanh hơn