Lịch thi đấu SEA Games đoàn Việt Nam ngày 20/8

Trí Công
  05:45 ngày 20-08-2017
Đoàn thể thao Việt Nam sẽ bước vào thi đấu nhiều môn, trong đó nhiều môn được dự đoán đem về HCV cho TTVN như Thể dục dụng cụ, bắn cung, boxing, wushu, bóng đá, bóng bàn, bóng rổ, bơi nghệ thuật, bowling.
Lịch thi đấu SEA Games đoàn Việt Nam ngày 20/8
1. Thể dục dụng cụ (Hội trường MiTEC 9&10)
19h00 - 21h00: Vòng loại và chung kết đồng đội nam (III) - VĐV: Đặng Nam, Đinh Phương Thành, Đỗ Vũ Hưng, Lê Thanh Tùng, Phạm Phước Hưng, Trần Đình Vương.

2. Bắn cung (Synthetic Turf Field)
08h30 - 09h45: Vòng loại Cung 1 dây cá nhân nam, nữ - VĐV: Lê Thị Thu Hiền, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Phương, Chu Đức Anh, Hoàng Văn Lộc, Nguyễn Thanh Bình, Nguyễn Văn Duy.
09h55 - 11h10: Vòng loại Cung 1 dây cá nhân nam, nữ 
13h30 - 14h00: Vòng 1/8 Cung 1 dây cá nhân nam, nữ.
14h00 - 14h30: Vòng 1/4 Cung 1 dây cá nhân nam, nữ.
14h30 - 15h00: Vòng 1/2 Cung 1 dây cá nhân nam, nữ.
15h10 - 15h40: HCĐ cung 1 dây cá nhân nữ.
15h40 - 16h10: HCĐ cung 1 dây cá nhân nam
16h10 - 16h40: HCV cung 1 dây cá nhân nữ
16h40 - 17h10: HCV cung 1 dây cá nhân nam

3. Boxing (Hội trường MiTEC 8)
14h00 - 14h30: Hạng 46-49 kg - Võ sỹ: Huỳnh Ngọc Tân
14h30 - 15h00: Hạng 49-52 kg - Võ sỹ: Bùi Trọng Thái
15h00 - 15h30: Hạng 52-56 kg - Võ sỹ: Trần Phú Cường
15h30 - 16h00: Hạng 60 - 64 kg - Võ sỹ: Bùi Phước Tùng
16h00 - 16h30: Hạng 69 - 75 kg - Võ sỹ: Nguyễn Mạnh Cường 
16h30 - 19h00: Hạng 75 0 81 kg - Võ sỹ: Võ Văn Quế 

4. Wushu (KLCC Hall 5)
08h00 - 11h00: Chung kết kiếm thuật nữ - VĐV: Dương Thúy Vy
08h00 - 11h00: Chung kết đao thuật + côn thuật nam - VĐV: Trần Xuân Hiệp
08h00 - 11h00: Chung kết Côn thuật nữ - VĐV Hoàng Thị Phương Giang
14h00 - 17h00: Chung kết Thái cực kiếm nam - VĐV Phạm Ngọc Kiên
14h00 - 17h00: Chung kết Nam đao + Nam côn nam - VĐV: Cao Khắc Đạt, Phạm Quốc Khánh
15h00 - 18h00: Chung kết nam quyền nữ - VĐV: Nguyễn Thục Anh, Nguyễn Thùy Linh

5. Bóng đá
16h00: Bóng đá nữ - Việt Nam vs Myanmar  (sân UM Arena)
19h45: Bóng đá nam - Philippines vs  Việt Nam (sân Shah Alam)

6. Futsal nam
19h00: Malaysia vs Việt Nam (sân Panasonic)

7. Bóng bàn (MiTEC 7)
08h00 - 20h00: Đôi nam - VĐV: Nguyễn Anh Tú &Trần Tuấn Quỳnh, Đoàn Bá Tuấn Anh & Nguyễn Đức Tuân

8. Bóng rổ (sân MABA)
07h00: Bóng rổ nam - Indonesia vs Việt Nam
11h30: Bóng rổ nữ - Malaysia vs Việt Nam

9. Bơi nghệ thuật (Cung thể thao dưới nước quốc gia)
12h30 - 13h15: Vòng loại biểu diễn đôi tự do - VĐV: Phan Mãnh Nhi & Phan Tăng Bảo Trân; Lưu Nguyễn Kiều Anh & Nguyễn Hồng Ân.
13h30 - 14h15: Chung kết biểu diễn đôi tự do
18h00 - 18h45: Vòng loại biểu diễn đồng đội tự do - Lưu Nguyễn Kiều Anh, Nguyễn Hồng Ân, Nguyễn Thị Minh Xuân, Phan Mãnh Nhi, Phan Tăng Bảo Trân.
19h00 - 20h15: Chung kết biểu diễn đồng đội tự do. 

10. Bowling (Sunway Pyramid)
08h00 - 12h00: Chung kết Cá nhân nữ - VĐV: Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, NguyễnThị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền.
13h30 - 17h30: Chung kết Cá nhân nam - VĐV: Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình.

11. Bơi (Khách sạn Pearl International)
09h00: Họp lãnh đội

12. Xe đạp 
11h00: Họp lãnh đội

13. Đấu kiếm
14h00: Họp lãnh đội

14. Hockey
10h00: Họp lãnh đội

15. Bắn súng
15h00: Họp lãnh đội 
Nguồn: Bongdaplus.vn
Bình luận

Vui lòng sử dụng tiếng Việt có dấu
Ký tự còn lại: 500

Kết quả thi đấu bóng đá
Bảng xếp hạng thi đấu bóng đá
X
Lịch thi đấu SEA Games đoàn Việt Nam ngày 20/8
    X