Ngày giờ | Trận đấu | Trực tiếp |
Euro 2016 tứ kết | ||
1/7 02:00 | Bồ Đào Nha - Ba Lan | VTV3 |
Sơ loại UEFA Europa League 2016/17 | ||
30/6 21:00 | Dila Gori (Georgia) - Shirak Gyumri (Armenia) | |
30/6 21:00 | FK Aktobe (Kazakstan) - MTK Budapest (Hungary) | |
30/6 22:00 | Admira (Áo)- Spartak Myjava (Slovakia) | |
30/6 22:00 | Ventspils (Latvia) - Vikingur (Đảo Faroe) | |
30/6 22:30 | Bokelj Kotor (Montenegro) - Vojvodina (Serbia) | |
30/6 23:00 | Banants Yerevan (Armenia) - Omonia Nicosia (Đảo Síp) | |
30/6 23:00 | Dinamo Minsk (Armenia) - Spartaks Jurmala (Latvia) | |
30/6 23:00 | FK Atlantas (Lithuania) - HJK Helsinki (Phần Lan) | |
30/6 23:00 | Sloboda (Bosnia & Herzegovina) - Beitar Jerusalem (Israel) | |
30/6 23:00 | Trakai (Lithuania) - Nomme Kalju (Estonia) | |
30/6 23:00 | Levadia Tallinn (Estonia) - HB Torshavn (Đảo Faroe) | |
30/6 23:00 | Videoton (Hungary) - Zaria Balti (Moldova) | |
30/6 23:30 | Slavia Sofia (Bulgaria) - Zaglebie Lubin (Ba Lan) | |
1/7 00:00 | Differdange (Luxembourg) - Cliftonville (Bắc Ireland) | |
1/7 00:00 | Odd BK (Na Uy) - IFK Mariehamn (Phần Lan) | |
1/7 00:00 | Qabala FK (Azerbaijan) - Samtredia (Georgia) | |
1/7 00:00 | Vaduz (Liechtenstein) - Sileks Kratovo (Macedonia) | |
1/7 00:00 | Zimbru Chisinau (Moldova) - Chikhura (Georgia) | |
1/7 00:15 | Maccabi Tel Aviv (Israel) - Gorica (Slovenia) | |
1/7 00:30 | Beroe (Bulgaria) - Radnik Bijeljina (Bosnia & Herzegovina) | |
1/7 01:00 | NSI Runavik (Đảo Faroe) - Shakhtyor Soligorsk (Belarus) | |
1/7 01:00 | Teuta Durres (Albania) - Kairat Almaty (Kazakstan) | |
1/7 01:15 | Connahs Quay (Xứ Wales) - Stabaek (Na Uy) | |
1/7 01:15 | Spartak Trnava (Slovakia) - Hibernians (Malta) | |
1/7 01:30 | Cukaricki (Serbia) - Ordabasy (Kazakstan) | |
1/7 01:45 | Linfield (Bắc Ireland) - Cork City (CH Ireland) | |
1/7 02:00 | Shkendija (Macedonia) - Cracovia Krakow (Ba Lan) | |
1/7 02:00 | Heart (Scotland) - Infonet (Estonia) | |
1/7 02:00 | Shamrock Rovers (CH Ireland) - RoPS Rovaniemi (Phần Lan) | |
1/7 02:15 | Breidablik (Iceland) - Jelgava (Latvia) | |
1/7 02:15 | KR Reykjavik (Iceland) - Glenavon (Bắc Ireland) | |
1/7 04:00 | Valur (Iceland) - Brondby IF (Đan Mạch) | |
VĐQG Brazil 2016 vòng 12 | ||
1/7 05:30 | Palmeiras - Figueirense | |
1/7 05:30 | Santa Cruz - Ponte Preta | |
1/7 07:00 | Atletico Mineiro - Botafogo RJ |
Lịch thi đấu, tường thuật bóng đá 30/6
Lịch thi đấu, tường thuật bóng đá hôm nay được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.
Nguồn Bongdaplus
- 02:38 VIDEO bàn thắng U23 Uzbekistan vs U23 Saudi Arabia: 2-0
- 60:00 Bình luận U23 Việt Nam vs U23 Iraq: Đội hình ra quân, Vĩ Hào, Văn Trường đá chính
- 08:17 Tin nóng BĐVN 26/4: U23 Việt Nam và điểm tựa có thể khiến Iraq phải 'đau thêm một lần'
- 02:16 VIDEO bàn thắng Futsal Việt Nam vs Futsal Kyrgyzstan: 2-3
* Đăng nhập hoặc Đăng ký tài khoản để
bình luận và chia sẻ nhanh hơn